Tin đăng đã hết hạn.

Orchard grand chốn dừng chân đẳng cấp giữa trung tâm tp. mới bình dương

Ngày đăng: 19/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Chủ đầu tư: CapitaLand Development thương hiệu BĐS quốc tế đến từ Singapore. - Vị trí: Phường Bình Hòa, TP. Thuận An trung tâm thành phố mới Bình Dương. - Loại hình: Căn hộ cao cấp 3PN. - Diện tích: 108m². - Giá bán: Chỉ từ 58 triệu/m² (diện tích thông thủy). ƯU ĐÃI ĐẶC BIỆT: - Chỉ thanh toán 5% (~250 triệu) trong năm 2025. - Trả góp siêu nhẹ 5% mỗi quý. - Giảm ngay 200 triệu khi ký quỹ trước 09/08/2025. KHÔNG GIAN SỐNG CHUẨN SINGAPORE. - Ban công 12m² rộng rãi chill như resort. - Phòng khách trần cao 3m, ngập tràn ánh sáng. - Cửa lùa 6 cánh mở rộng không gian, đón gió trời. - Bếp đảo đá nguyên khối sang trọng & tiện nghi. - Thiết bị vệ sinh Grohe kháng khuẩn chăm sóc sức khỏe mỗi ngày. - 5 phút đến Ga Metro tương lai kết nối nhanh TP. HCM. - Kề bên đại đô thị Sycamore by CapitaLand Singapore. - Dành cho người trẻ hiện đại, đam mê dịch chuyển và đầu tư sinh lời bền vững. - Hotline tư vấn & đặt lịch tham quan: 0767638838 Thanh Duy Real Estate Đối tác phân phối chính thức.

Xem thêm

Liên hệ:

076 763 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

6,26 tỷ

3 PN, 2 WC
108 m²
57,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Phân khu Orchard Grand (Sycamore Capitaland), P. Phú Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
LD

Le Thanh Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Orchard grand chốn dừng chân đẳng cấp giữa trung tâm tp. mới bình dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.