Tin đăng đã hết hạn.

Nhà xã hội Becamex Định Hòa, lầu 3 sổ hồng 476 triệu. Toàn quốc mua được. Nhận ký gửi 10 ngày xong

Ngày đăng: 09/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

(7270a) Becamex định hoà, TP HCM Lầu 3 ( có sổ hồng): 476 triệu Cho thuê được: 2 triệu/tháng Toàn quốc mua được LH: 0987942804 Huy --------------------------------------- Nhà Becamex Định Hòa : 7/9/25 + Tầng 2(lầu1): 570 triệu -590 triệu + Tầng 3(lầu2): 505 triệu -570 triệu + Tầng 4(lầu3): 465 triệu -476 triệu + Tầng 5(lầu4): 445 triệu

Xem thêm

Liên hệ:

098 794 ****

Vị trí bản đồ

476 triệu

2 PN, 1 WC
30 m²
15,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
P. Định Hoà, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
LH

Lê Tiến Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà xã hội Becamex Định Hòa, lầu 3 sổ hồng 476 triệu. Toàn quốc mua được. Nhận ký gửi 10 ngày xong - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.