Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ từ 49 triệu/m2 căn hộ Midori Park The Glory gửi đến khách hàng loại 2pn 2wc tầng top house

Ngày đăng: 06/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Trả trước chỉ 681 triệu. Nội thất từ 150 - 200 triệu tùy nhu cầu nhà ở. Hàng tháng góp ngân hàng 20 - 26 triệu. * Nếu vay ngân hàng áp dụng chính sách người trẻ mua nhà. Vốn cần có là 1 tỷ + nội thất = là có thể sử dụng nhà. Hàng tháng thanh toán từ 16 - 23 triệu/tháng. Liên hệ em Uyên: 0984999670 để nhận thông tin báo giá, tư vấn chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 499 ****

Vị trí bản đồ

3,41 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
50,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Midori Park The Glory, Đ. Lý Thái Tổ, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
VU

Vũ Uyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ từ 49 triệu/m2 căn hộ Midori Park The Glory gửi đến khách hàng loại 2pn 2wc tầng top house - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.