Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ 1PN 53m CSkyView. Chỉ 1ty690 thương lượng. Sổ hồng sẵn sang tên ngay

Ngày đăng: 03/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn hộ phường Thủ Dầu Một. 1PN 53m2 giá 1ty690. Khu căn hộ 36 tầng C - SkyView, Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một. Diện tích: 53m2 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh. Tầng cao view mặt ngoài. Nội thất cơ bản. Sổ hồng lâu dài. Sang tên ngay. Giá: 1 tỷ 690 bao thuế phí sang sổ. Đầu tư cho thuê 6,5tr/tháng. Liên hệ xem nhà ngay qua zalo. Ngô Tiến 0907005344

Xem thêm

Liên hệ:

090 700 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

1,69 tỷ

1 PN, 1 WC
53 m²
31,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
C Skyview, Đ. Trần Phú, P. Chánh Nghĩa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NT

Ngô Minh Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ 1PN 53m CSkyView. Chỉ 1ty690 thương lượng. Sổ hồng sẵn sang tên ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.