Tin đăng đã hết hạn.

Sống đẳng cấp tại Happy One Central Căn hộ 93m², 3PN, nội thất chuẩn luxury, tầng cao

Ngày đăng: 06/09/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Sở hữu ngay căn hộ cao cấp Happy One Central diện tích 93m², thiết kế 3 phòng ngủ 2 WC, tầng cao view thoáng, đầy đủ nội thất sang trọng chỉ 4,05 tỷ, vào ở ngay! Thông tin căn hộ: Diện tích: 93m², bố trí thông minh, tối ưu không gian sống. Kết cấu: 3 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách thoáng, bếp hiện đại. Vị trí: Tầng cao, view thoáng mát, đón gió và ánh sáng tự nhiên. Nội thất: Full nội thất cao cấp, chỉ cần xách vali vào ở ngay. Điểm nổi bật của Happy One Central: Vị trí trung tâm Thủ Dầu Một, kết nối nhanh đến các tuyến đường huyết mạch. Tiện ích 5 sao: Hồ bơi tràn, phòng gym, sky bar, khu vui chơi trẻ em. An ninh 24/7, thang máy tốc độ cao, hầm xe rộng rãi. Giá bán: 4 tỷ 050 triệu mức giá tốt nhất thị trường cho căn hộ 3PN nội thất hoàn chỉnh tại dự án cao cấp này! Liên hệ ngay sdt 0945785868 Căn đẹp chỉ dành cho người nhanh tay.

Xem thêm

Liên hệ:

094 578 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

4,05 tỷ

3 PN, 2 WC
93 m²
43,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Happy One Central, P. Phú Hòa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
0

0945785868

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sống đẳng cấp tại Happy One Central Căn hộ 93m², 3PN, nội thất chuẩn luxury, tầng cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.