Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Minh Quốc 2 phòng ngủ mặt tiền đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phú Mỹ Thủ Dầu Một Bình Dương

Ngày đăng: 05/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vị trí: Trung tâm TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương, ngay mặt tiền đường lớn, giao thông thuận lợi, kết nối nhanh đến Quốc Lộ 13, Mỹ Phước Tân Vạn. - Thông tin căn hộ: Diện tích: 64,4m². Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 WC. Sổ hồng riêng, sang tên công chứng ngay. Nhà mới đẹp, thoáng mát, tiện ích đầy đủ. - Giá bán: Chỉ 1 tỷ 755 triệu đã bao gồm 2% phí bảo trì(thương lượng cho khách thiện chí). Tiện ích nội khu & ngoại khu: Trung tâm thương mại, siêu thị, trường học, bệnh viện, ngân hàng, khu vui chơi... Khu dân cư sầm uất, an ninh 24/7. Liên hệ ngay. Để được xem nhà thực tế và hỗ trợ thủ tục nhanh gọn.

Xem thêm

Liên hệ:

036 675 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,76 tỷ

2 PN, 2 WC
64.4 m²
27,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Legend Complex (Minh Quốc Plaza), P. Phú Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
LH

Lê Đình Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Minh Quốc 2 phòng ngủ mặt tiền đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phú Mỹ Thủ Dầu Một Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.