Tin đăng đã hết hạn.

Studio K - Home Apartment gọn gàng, tiện nghi, kết nối trung tâm hành chính 2 TP hồ chí minh

Ngày đăng: 28/08/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Căn hộ Studio K - Home Apartment lựa chọn thông minh cho người trẻ, công nhân viên và vợ chồng mới cưới. Diện tích: Từ 25 - 35m2, thiết kế không gian mở, tối ưu công năng. Phong cách: Hiện đại, đón sáng tự nhiên, bếp phòng ngủ phòng khách gói gọn trong một không gian thoáng. Vị trí: Ngay trung tâm TP Mới Bình Dương, ba mặt tiền Lê Lai Nguyễn Văn Linh Đường số 8 KCN VSIP 2. Tiện ích: Công viên, hồ bơi, trường học liên cấp, siêu thị, TTTM, khu thể thao đủ đầy trong khuôn viên. Tài chính: Chỉ cần trả trước một phần nhỏ, phần còn lại được ngân hàng hỗ trợ vay tới 80%, lãi suất ưu đãi cố định 10 năm. Studio K - Home không chỉ là nơi ở, mà còn là bước khởi đầu cho hành trình an cư của bạn tại thành phố năng động.

Xem thêm

Liên hệ:

094 986 ****

Vị trí bản đồ

808 triệu

35 m²
23,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
K-Home New City, Đ. D5, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
HV

Hồ Hoàng Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Studio K - Home Apartment gọn gàng, tiện nghi, kết nối trung tâm hành chính 2 TP hồ chí minh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.