Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ xanh chuẩn Singapore - nhà ở xã hội

Ngày đăng: 29/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn studio - K - Home New City. Căn hộ xanh chuẩn Singapore - lựa chọn. Hoàn hảo cho an cư & đầu tư. * Vị trí vàng: * Mặt tiền đường Lê Lợi & Nguyễn Văn. Linh, ngay trung tâm TP Mới Bình Dương. Kết nối nhanh chóng đến KCN, trung. Tâm hành chính, tiện ích hiện hữu. * Giá chỉ 726 triệu - phù hợp cho người trẻ, gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư cho thuê. * Tiện ích chuẩn Singapore: * Hô bơi xanh mát. * Công viên, sân thể thao. * Khu vui chơi trẻ em. * Trường học ngay trong nội khu không gian sống an lành, văn minh. Và hiện đại. Liên hệ: 0399767426

Xem thêm

Liên hệ:

039 976 ****

Vị trí bản đồ

726 triệu

1 PN, 1 WC
35.16 m²
20,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
K-Home New City, Đ. D5, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NK

Ngọc Trinh K-home

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ xanh chuẩn Singapore - nhà ở xã hội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.