Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN, 2WC K-Home Apartment, 70m², nhà hoàn thiện, nhận ngay, hỗ trợ vay 25 năm

Ngày đăng: 24/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Vị trí: Dự án K-Home Apartment, mặt tiền đường Lê Lai giao Lê Lợi, phường Bình Dương (Hòa Phú cũ), TP.HCM (mới sáp nhập từ Thủ Dầu Một, Bình Dương). Kết nối nhanh đến: Trung tâm hành chính, VSIP 2, Quốc lộ 13, Aeon Mall, bệnh viện, trường học Thông tin căn hộ: Diện tích: 70m² Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 WC bếp ban công rộng Nhà bàn giao hoàn thiện, có nội thất cơ bản: tủ bếp trên dưới, thiết bị vệ sinh, sàn gỗ phòng ngủ, trần thạch cao, đèn chiếu sáng Ban công hướng thoáng, ánh sáng tự nhiên. Giá bán & thanh toán: Giá chỉ 1,551 tỷ (đã gồm VAT) Thanh toán trước 20% = 310,2 triệu, phần còn lại vay Ngân hàng Chính sách Xã hội lãi suất ưu đãi 4,7%/năm trong 25 năm. Hỗ trợ làm hồ sơ nhanh, duyệt vay dễ. Tiện ích dự án: Công viên, khu vui chơi trẻ em, sân thể thao. Siêu thị mini, nhà trẻ, phòng gym, cà phê. Bảo vệ & an ninh 24/7. Ưu điểm nổi bật: Nhà ở xã hội giá tốt, vị trí đẹp, pháp lý rõ ràng. Gần khu công nghiệp dễ cho thuê hoặc ở. Hỗ trợ vay vốn lâu dài, trả góp nhẹ. Liên hệ: 0856660001Khánh) Đi xem nhà mẫu & tư vấn hồ sơ miễn phí ngay hôm nay.

Xem thêm

Liên hệ:

085 666 ****

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
24,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
K-Home New City, Đ. D5, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
VK

Vũ Ngọc Duy Khánh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN, 2WC K-Home Apartment, 70m², nhà hoàn thiện, nhận ngay, hỗ trợ vay 25 năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.