Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ K. Home chuẩn singapore chỉ từ 778 tr/căn, thanh toán chỉ 160 tr. Hỗ trợ vay lãi 5,9%

Ngày đăng: 05/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Bạn đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời, bỏ ra số vốn ít, giá bán tốt nhất thị trường, lãi suất hỗ trợ vay ưu đãi nhất, giá trị tăng cao trong tương lại, khai thác cho thuê được ngay sau khi nhận nhà giá trị cao. DT 78m2. Đặc biệt pháp lý sổ riêng, sở hữu lâu dài. + Đây là một trong những ưu điểm nổi bật của sản phẩm căn hộ tại k - Home apartment. + Vị trí toạ lạc ngay phường Hoà Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương. Liền kề trung tâm hành chính mới cơ sở 2 của TP HCM. Sát bên các cụm khu công nghiệp lớn như VSip 2, Đồng An 2... Rất thuận tiện ở đi làm gần nhà và khai thác cho thuê. 13 - 15 triệu / tháng cho căn 2 PN. - Thanh toán dễ dàng, sở hữu ngay căn 2pn 2wc chỉ với 300 triệu chia 3 đợt góp trong vòng 4 tháng. Giá 1.478 tỷ. - Thanh toán 160 tr sở hữu ngay căn studio 35m2 m2 cho người độc thân. Giá 778 triệu. - Thanh toán 200 tr sở hữu ngay căn 2PN 1WC 46m2 cho gia đình trẻ tiết kiệm tài chính. Giá 978 triệu. Đặc biệt thiết kế tối ưu bàn giao tặng đầy đủ nội thất bàn ghế giường tủ, chỉ việc xách va lý vào ở. * Hỗ trợ vay lãi suất vô cùng ưu đãi chỉ từ 5,9% - 6,6% lãi suất cố định, thời hạn vay lên đến 25 năm. - Năm trong khu đô thị phức hợp K. Home được tích hợp vô và tiện ích bao gồm: + 10 công viên nội khu. + 2 hồ bơi vô cực. + Khu vui chơi thể thao: Đá banh, tennis, bóng chuyề, Pickle Ball... + Khu thiền hành, yoga, sinh hoạt cộng đồng. + Đặc biệt chuỗi trường học quốc tế liên cấp từ mầm non đến cấp 1, cấp 2... - Tổng sản phẩm có hơn 1600 căn, xây cao 19 tầng, 3 tầng khối đế. Gồm 3 toà nhà Anh Đào, Mai Vàng, Cát Tường, được thiệu sản phẩm trong tháng 8 này. Nhanh tay liên hệ em Hường phân phối sản phẩm trực tiếp từ chủ đầu tư để được tư vấn chọn vị trí đẹp và không bỏ lỡ cơ hội đầu tư và an cư tốt nhất trên thị trường.

Xem thêm

Liên hệ:

096 332 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,48 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
20,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
K-Home New City, Đ. D5, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NH

Nguyễn Hường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ K. Home chuẩn singapore chỉ từ 778 tr/căn, thanh toán chỉ 160 tr. Hỗ trợ vay lãi 5,9% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.