Tin đăng đã hết hạn.

Trực tiếp cĐT Capitaland tặng ngay 200tr - căn hộ view hồ công viên cao cấp cuối cùng tại sycamore

Ngày đăng: 21/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Trực tiếp CĐT Capitaland ưu đãi 200 triệu. Căn hộ view hồ công viên trung tâm Sản phẩm cao cấp cuối cùng tại Sycamore. Orchard Grand Đường Hùng Vương, P. Hòa Phú, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương. Giá bán: 4,28 tỷ (~50 triệu/m²). Diện tích: 84m². Điểm nhấn dự án. Phân khu cao tầng cuối cùng tại đại đô thị xanh Sycamore, view hồ công viên trung tâm tầm nhìn độc tôn, không bị che chắn. Chủ đầu tư: CapitaLand Development Tập đoàn BĐS hàng đầu châu Á, uy tín quốc tế. 2 tòa tháp: Bliss & Aura 2 phong cách sống khác biệt: Bliss: Thanh thoát, an nhiên cho người yêu sự riêng tư. Aura: Trẻ trung, năng động cho cư dân hiện đại, thích kết nối. Thiết kế mặt đứng lấy cảm hứng thác nước đổ tối ưu ánh sáng, thông gió & tầm nhìn. Thông tin tổng quan. Diện tích đất: 8.501 m². Chiều cao: 24 tầng 517 căn hộ. Loại hình: 2PN: ~75m². Duplex 2PN: 96m². 3PN: 108m2 113m². Penthouse: 275m2 495m². Bàn giao: Hoàn thiện nội thất liền tường cao cấp (Boss, Hansgrohe). Dự kiến bàn giao: Quý IV/2027. Chuỗi 99 tiện ích nổi bật. Hồ bơi tràn bờ view công viên. Hệ tiện ích thủy trị liệu lần đầu tiên có mặt tại Bình Dương. Gym, yoga, aqua gym. Vườn treo lối dạo bộ khu vui chơi trẻ em. Thư viện, lounge, khu BBQ, phòng trà, phòng tiệc. Thương mại khối đế. Tiềm năng đầu tư. Chủ đầu tư uy tín pháp lý rõ ràng. Tăng giá bền vững nhờ hạ tầng & quy hoạch TP. Mới Bình Dương. Cộng đồng chuyên gia nước ngoài lớn nhu cầu thuê cao. Thanh toán linh hoạt Ưu đãi 200 triệu khi đặt chỗ. Liên hệ ngay 0933403679 để giữ suất chọn căn đẹp và nhận ưu đãi sớm nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

093 340 ****

Vị trí bản đồ

4,28 tỷ

2 PN
75 m²
57,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Phân khu Orchard Grand (Sycamore Capitaland), P. Phú Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
AN

An Nhiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trực tiếp cĐT Capitaland tặng ngay 200tr - căn hộ view hồ công viên cao cấp cuối cùng tại sycamore - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.