Tin đăng đã hết hạn.

Nhận booking trực tiếp từ cđt căn hộ orchard grand- 100% view đẹp- thanh toán chỉ 5% trong 2025

Ngày đăng: 07/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Số lượng sản phẩm: 517 căn cuối cùng Tại Sycamore mua trực tiếp từ Chủ Đầu Tư . Chiết khấu lên đến 10% Giỏ hàng 100% Căn đẹp Vị trí chiến lược: Mặt tiền đại lộ Hùng Vương, Phường Bình Dương, TPHCM. - Kề bên Trung tâm hành chính Phường Bình Dương - HCM mới. - Trung tâm thương mại WTC Gateway lớn nhất Việt Nam chỉ 5 phút đi xe. - Đối diện là Ga Metro 1 và Aeon thành phố mới. - 15 Phút đến Vành Đai 3 - Vành Đai 4, kết nối trực tiếp đến sân bay quốc tế Long Thành. - Hạ tầng và tiện ích đồng bộ, nằm cạnh công viên 75ha, hồ điều hoà duy nhất tại Thành phố mới. - Tỷ suất cho thuê lên đến 5%. - 2PN 75m² - 3PN 119m2 - DUPLEX 110m2 -PENHOUSE 338m2 - 15 căn / tầng / 6 thang máy / tối ưu ánh sáng cho căn hộ. - Tất cả các căn đều là căn góc. - 2PN, 3PN: Bàn giao hoàn thiện. Pent, Dup: Bàn giao thô có dựng tường sẵn. Giá rumo: 58 triệu/m² (US$2.200/m). (Diện tích thông thủy). Pháp lý: 100% sổ hồng. Người Việt Nam sở hữu lâu dài. Người nước ngoài sở hữu 50 năm. Bàn giao Q4 - 2027 - Bàn giao full nội thất. - 99 tiện ích - Đặc biệt: Vườn chào mừng, Đại sảnh Aura, đại sảnh Bliss, bể bơi vô cực 50m, sảnh hoàng hôn, Vũ Viên Thác, Phòng thưởng trà trên không, sân Golf 3D, Phòng thưởng trà trên không, vũ viên thác, suối thủy trị liệu, đài ngắm pháo hoa, bể sục Jacuzzi, sảnh hoàng hôn, đại sảnh thiết kế như phòng chờ hạng thương gia, cực slay với phòng tiệc biển xanh, phòng tiệc trên không, phòng gym đạt chuẩn olympic... PTTT linh hoạt nhẹ nhàng dòng vốn: Booking: 100 triệu lấy quyền ưu tiên chọn trước căn đẹp. *Phương thức thanh toán: - Nhẹ nhàng, linh hoạt, chỉ 5% / 3 tháng - Ân hạn gốc, hỗ trợ lãi suất trong 2 năm. **Cùng Nhiều chương trình quà tặng, chiết khấu hấp dẫn trong ngày mở bá Liên Hệ ngay: 0769836545 - PKD Orchard Grand - Sycamore - Capitaland Việt Nam.

Xem thêm

Liên hệ:

076 983 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

2 PN, 2 WC
82 m²
52,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sycamore CapitaLand, Đ. Hùng Vương, P. Phú Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
0

0769836545

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhận booking trực tiếp từ cđt căn hộ orchard grand- 100% view đẹp- thanh toán chỉ 5% trong 2025 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.