Tin đăng đã hết hạn.

Chung cư Sora Gardens 1 TDM, Bình Dương. Full nội thất. Pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 06/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Sora Gardens 1, Thủ Dầu Một, Bình Dương, là nơi ở siêu lý tưởng thiết kế hiện đại và nội thất đầy đủ. - Vị trí tầng 4 dự án. - Diện tích: 77,7m2. - Giá: 2,45 tỷ. - 2PN + 2WC + bếp. - Nội thất: Điều hòa, giường, tủ lạnh... - Pháp lý đầy đủ, thuận tiện cho việc giao dịch. Căn hộ mang lại môi trường sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên và tiện ích xung quanh phù hợp với gia đình nhỏ. - Gần các tiện ích: + Cách trường học: Trường tiểu trung học Petrus Ký, Anh ngữ Starlight - Cơ sở Hiệp Thành, Trường cao đẳng Việt Nam - Hàn Quốc Bình Dương (cơ sở 1). + Cách chợ/siêu thị: Aeon Mall 1 bước chân. + Cách công viên, hồ bơi, khu vui chơi, gym, sân thể thao 500m. Liên hệ để biết thêm chi tiết: SĐT/Zalo: 0966872172gặp Thắng).

Xem thêm

Liên hệ:

096 687 ****

Vị trí bản đồ

2,45 tỷ

2 PN, 2 WC
77.7 m²
31,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sora Gardens, Đ. Hùng Vương, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
m

minhthang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chung cư Sora Gardens 1 TDM, Bình Dương. Full nội thất. Pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.