Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Sora 1 kế bên Aeon TP Mới giá tốt 2PN 2WC 79m2 đầy đủ nội thất giá 2tỷ750 sổ hồng riêng

Ngày đăng: 15/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Sora 1 Kế bên Aeon TP Mới giá tốt. 2PN 2WC 79m2 đầy đủ nội thất. Giá 2tỷ750 sổ hồng riêng. Khách xem nhà liên hệ 0962777680 Ms Ly.

Xem thêm

Liên hệ:

096 277 ****

Vị trí bản đồ

2,75 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
34,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sora Gardens, Đ. Hùng Vương, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NL

Nguyễn Thị Ngọc Lý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Sora 1 kế bên Aeon TP Mới giá tốt 2PN 2WC 79m2 đầy đủ nội thất giá 2tỷ750 sổ hồng riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.