Tin đăng đã hết hạn.

The Glory căn hộ cao cấp 2PN 69.5m2 tầng cao view triệu đô, cạnh Aeon, thanh toán 30% nhận nhà liền

Ngày đăng: 12/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

The Glory sống đỉnh tầm cao, cạnh siêu thị Aeon. - Căn 2 phòng ngủ - 69.5m2 - ban công rộng. - View công viên hồ cá Koi rộng lớn và khu thương mại. - Nhận nhà ở ngay hoặc cho thuê từ 15tr/tháng. Liền kề siêu thị Aeon trung tâm mua sắm Nhật Bản sẽ chính thức khai trương trong 2025. Ban công hướng công viên hồ cá koi Không gian thư giãn mỗi ngày. Thiết kế 2PN, 2WC, 69.5m2 tối ưu công năng, đầy đủ ánh sáng và gió tự nhiên. Khu Midori Park xanh mát, an ninh 24/7, cộng đồng cư dân văn minh và đa quốc gia, môi trường cho con trẻ phát triển toàn diện. Chương trình đặc biệt: Tổng Ưu Đãi đến 342 triệu hoặc Combo ưu đãi 4% + miễn lãi đến 12/2026 dành cho khách vay ngân hàng. Tặng ngay smart tivi oled LG 4K 55 inch. (Quà tặng được giao tận nơi). Liên hệ em Thương tư vấn chi tiết 24/7 và tham quan thực tế các loại hình căn hộ tại tầng view đẹp nhất này. SĐT: 0962985120 Cảm ơn quý khách hàng đã quan tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

096 298 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,51 tỷ

2 PN, 2 WC
69.5 m²
50,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Midori Park The Glory, Đ. Lý Thái Tổ, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
PT

Phan Hoài Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết The Glory căn hộ cao cấp 2PN 69.5m2 tầng cao view triệu đô, cạnh Aeon, thanh toán 30% nhận nhà liền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.