Tin đăng đã hết hạn.

The Ten - căn hộ thượng lưu lần đầu tiên xuất hiện tại Bình Dương, Onsen chuẩn Nhật chỉ 59 triệu/m2

Ngày đăng: 05/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

* Căn hộ Midori Park The Ten - Chủ đầu tư Becamex Tokyu. - Vị trí: Mặt tiền đường Lý Thái Tổ, phường Bình Dương, TPHCM. - Kế bên trường học quốc tế Singapore, trường quốc tế Việt Hoa, siêu thị Aeon, trung tâm hành chính cơ sở 2 TPHCM. - Chỉ 3 phút kết nối tới nhà ga metro số 1 và trung tâm thương mại lớn nhất cả nước WTC Gateway. - Căn hộ cao cấp xây chỉ 10 tầng, 300 căn, 2 tháp. - Tiện ích đặc biệt: Khoáng nóng onsen chuẩn Nhật có hệ thống khử khuẩn và trẻ hóa tế bào, hồ bơi điện phân muối, vườn rau cộng đồng... - Thiết kế cao cấp với độ cao trần tới 3,5 mét (đã thạch cao) lần đầu tiên có tại căn hộ, kính low - e 2 lớp full từ sàn tới trần cách nhiệt và tia UV đến 99%, ban công cả phòng khách và phòng ngủ. - Bàn giao nội thất các thương hiệu hàng đầu: Bosch, Grohe,... - Giá chỉ 59 triệu/m2, thanh toán 20% nhận nhà vào tháng 3/2026. - Ân hạn gốc và miễn phí lãi tới 2 năm sau nhận nhà. * Liên hệ em Quỳnh: 0969696344 hỗ trợ thông tin chi tiết và tham quan nhà mẫu ạ! * Website: www.thetentokyu.com

Xem thêm

Liên hệ:

096 969 ****

Vị trí bản đồ

5,19 tỷ

2 PN, 2 WC
88 m²
58,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tokyu Garden City (Midori Park The Ten), Đ. Hùng Vương, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NQ

Nguyễn Thị Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết The Ten - căn hộ thượng lưu lần đầu tiên xuất hiện tại Bình Dương, Onsen chuẩn Nhật chỉ 59 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.