Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Minh Quốc Plaza, 1,85 tỷ, 82 m2, giá tốt

Ngày đăng: 30/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Minh Quốc Plaza, Mỹ Phước Tân Vạn, Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương, với thiết kế hiện đại và nội thất cơ bản, là sự lựa chọn lý tưởng cho gia đình. - Diện tích: 82 m2. - Số phòng ngủ: 2PN. - Số phòng tắm: 2WC. - Giá: 1,85 tỷ VND. - Pháp lý đầy đủ. Điểm đặc biệt: - Không gian sống thoáng đãng, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình và người đi làm. - Đầy đủ tiện nghi, dễ dàng sắp xếp và sử dụng. Cách trường học: 1 km. Cách chợ/siêu thị: 1,5 km. Cách công viên: 2 km. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0915312335 và tên Nguyễn Ngọc Linh.

Xem thêm

Liên hệ:

091 531 ****

Vị trí bản đồ

1,85 tỷ

2 PN, 2 WC
82 m²
22,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Legend Complex (Minh Quốc Plaza), P. Phú Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
LG

Linkland Group

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Minh Quốc Plaza, 1,85 tỷ, 82 m2, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.