Tin đăng đã hết hạn.

Midori Park The Ten, căn hộ Second Home tại Hồ Chí Minh mới

Ngày đăng: 29/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Midori Park The Ten, căn hộ Second Home tại Hồ Chí Minh mới. The Ten mang đến một nơi nghỉ dưỡng riêng tư, tách biệt nhịp sống ồn ào nhưng vẫn tiện nghi đủ đầy, từ nội khu đến các nhà hàng cao cấp, starbuck... Chỉ 3phut đi xe, tách biệt nhưng không quá khác biệt cuộc sống thường nhật. Không gian xanh chuẩn Nhật với 2 hồ bơi 50m và 32m, cảnh quan vườn thiền, đồi gió mang kiến trúc độc đáo. Thiết kế căn hộ tối ưu ánh sáng hệ kính cao 3,5m chưa từng có tại Miền Nam, ban công rộng lớn đón gió, mái hiên rộng cản nắng trưc diện tinh tế. Điểm qua những điểm chỉ có tại Ten trong khu vực miển Nam: - Hồ tắm khoáng nóng Onsen, xông hơi trị liệu. - Công viên hơn 32.000m2 của riêng Ten. - Sảnh thương gia 9m với hệ đá tự nhiên sang trọng. - 2 hồ bơi trên 300 căn hộ. Vị trí cạnh trung tâm hành chính HCM mới (khu CBD mới) về TP. HCM chỉ hơn 1h di chuyển, tương lai là Metro nối dài vô cùng thuận tiên, nhà ga cách The Ten chỉ 3 phút. Cộng đồng văn minh & an ninh chuẩn Nhật, mang lại cảm giác an tâm tuyệt đối. Midori Park The Ten, nơi bạn tìm lại sự cân bằng và tái tạo năng lượng cho hành trình mới. Nhận booking từ 8/8/2025 trực tiếp từ CDT, hoàn tiền 100tr cho khách booking sớm. Căn hộ 2 phòng ngủ: 90 - 120m2. Giá ưu đãi lần đầu tiên chỉ từ 59tr/m2. Liên hệ Ms Trang 0906949091 để khám phá căn hộ second home của riêng bạn!

Xem thêm

Liên hệ:

090 694 ****

Vị trí bản đồ

5,4 tỷ

2 PN, 2 WC
90 m²
60 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tokyu Garden City (Midori Park The Ten), Đ. Hùng Vương, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
PT

Phạm Thị Thu Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Midori Park The Ten, căn hộ Second Home tại Hồ Chí Minh mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.