Tin đăng đã hết hạn.

Suất nội bộ Happy One Central tháng 7/2025. Chiết khấu 6,5%, cam kết cho thuê 12 tháng 2PN - 168tr

Ngày đăng: 01/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Cập nhật giỏ hàng & chính sách ưu đãi Happy One Central tháng 7/2025. Chiết khấu 6,5% Cam kết cho thuê 12 tháng nhận tiền mặt ngay từ cđt. Liên hệ Zalo/call 0865096808. 1. Pháp lý minh bạch an tâm đầu tư. Căn hộ đã có sổ hồng riêng. Khách hàng đặt cọc & ký HĐ trực tiếp với chủ đầu tư. 2. Ưu đãi đặc biệt nhân sinh nhật Tập đoàn Vạn Xuân Duy nhất trong tháng 7/2025. Chiết khấu ngay 6,5% khi giao dịch trong tháng. Cam kết thuê lại 12 tháng đầu Nhận tiền mặt ngay từ CĐT: Căn 1PN: 96 triệu. Tặng phí quản lý 36 tháng. 3. Bảng giá giỏ hàng mới nhất từ CĐT (Đã gồm VAT trừ shophouse). Căn 1PN (48m2 49m2 52m2): Từ 1,9 2,05 tỷ. 5. Lợi thế cạnh tranh Tiềm năng gia tăng giá trị vượt trội. Gần Metro Suối Tiên Thủ Dầu Một, mở rộng QL13. Vị trí trung tâm TDM Mặt bằng dân trí cao, thu hút chuyên gia. Bàn giao cao cấp Tiện ích hoàn chỉnh Khai thác cho thuê ngay. Nhu cầu thuê của chuyên gia nước ngoài lớn. Mức giá hợp lý so với các dự án cùng khu vực. Pháp lý rõ ràng Đã có sổ hồng riêng từng căn. Liên hệ ngay PKD Chủ Đầu Tư để được tư vấn miễn phí 24/7 và lựa chọn sản phẩm phù hợp nhất, đón đầu xu hướng đầu tư sinh lời cao! Liên hệ Zalo/call 0865096808.

Xem thêm

Liên hệ:

086 509 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

1 PN, 1 WC
49.1 m²
38,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Happy One Central, P. Phú Hòa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
ND

Nguyen Quang Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Suất nội bộ Happy One Central tháng 7/2025. Chiết khấu 6,5%, cam kết cho thuê 12 tháng 2PN - 168tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.