Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn studio full nội thất giá 1.050 tỷ tại Happy One Bình Dương

Ngày đăng: 01/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ studio diện tích 37m2 full nội thất có giá 1.050 tỷ. Đã có sổ hỗ trợ vay ngân hàng tối đa. Phù hợp cho nhu cầu mua để ở cho một người hoặc 2 người. Cam kết cho thuê 6%. Giá thuê dao dộng 5,5tr - 6tr. Hiện tại căn này cho thuê: 5,5tr.

Xem thêm

Liên hệ:

090 154 ****

Vị trí bản đồ

1,05 tỷ

1 WC
37 m²
28,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Happy One Central, P. Phú Hòa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NV

Nguyễn Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn studio full nội thất giá 1.050 tỷ tại Happy One Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.