Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ K Home New City giá 779tr hỗ trợ vay 5.9 %/ 1 năm

Ngày đăng: 28/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đặt chỗ & hỗ trợ làm hồ sơ đăng ký mua căn hộ xã hội chuẩn Singapore - K Home New City. Thanh toán trước chỉ 77,78 triệu/căn. Nhận giữ chỗ ưu tiên số 1 để chọn được view đẹp nhất! Thông tin dự án K Home New City: Sở hữu căn hộ gần toà nhà Trung tâm hành chính tỉnh Bình Dương. Studio 1 phòng ngủ. Diện tích: 35m² 46m². Số lượng căn: 1.666 căn hộ bàn giao hoàn thiện, tặng thêm nội thất. Vị trí đắc địa trên mặt tiền đường Lê Lợi Hoà Phú Thủ Dầu Một Bình Dương. Gần trung tâm hành chính tỉnh, siêu thị Aeon Mall, GS25, các KCN lớn như Vsip 2, Vsip 2 mở rộng, Đồng An 2. Chính sách thanh toán hấp dẫn: Chỉ cần thanh toán trước 77,8 triệu đồng (10%) là sở hữu ngay căn hộ hoàn thiện, đầy đủ nội thất. Ngân hàng MB Quân Đội hỗ trợ vay tối đa 75% giá trị căn hộ. Lãi suất ưu đãi 5.9%. Tiện ích dự án đạt chuẩn: 2 hồ bơi vô cực lớn, công viên cây xanh rộng rãi. Trường học quốc tế từ mầm non đến THCS, đang xây dựng và hoàn thiện. Thủ tục đơn giản, dành cho khách chưa sở hữu nhà hoặc chưa đứng tên sổ hồng khu vực bán. Pháp lý dự án hoàn chỉnh, minh bạch, đảm bảo quyền lợi khách hàng. Diện tích dự án rộng 26.7 ha, phát triển bài bản và bền vững. Nhanh tay giữ chỗ để chọn được căn hộ đẹp, giá tốt!

Xem thêm

Liên hệ:

096 497 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

779 triệu

1 WC
35 m²
22,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
K-Home New City, Đ. D5, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NP

Nguyen Phuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ K Home New City giá 779tr hỗ trợ vay 5.9 %/ 1 năm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.