Tin đăng đã hết hạn.

Chủ bán nhanh căn 3PN - 2WC 94m2 giá chỉ 3.5 tỷ (bao thuế phí sang tên) Happy One Central - Phú Hòa

Ngày đăng: 22/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Chủ bán gấp căn hộ Happy One Central - trung tâm Thủ Dầu Một - TP. Hồ Chí Minh. - Thiết kế: 3 Phòng ngủ, 2WC - diện tích 94m2. - Tầng cao, view đẹp về TP. Mới. - Giá chỉ 3.5 tỷ (bao thuế, phí sang tên, công chứng sang tên sổ hồng ngay). - Pháp lý rõ ràng, sổ hồng sẵn. - Tiện ích nội khu cao cấp: Hồ bơi, spa, gym, yoga, khu trò chơi trẻ em, golf 3D, bóng bàn, bida, shophouse kinh doanh,... - Tiện ích ngoại khu sầm uất, khu dân cư đông đúc, buôn bán tấp nập,... Liên hệ xem nhà 24/7: 0384494519 - Mr. Phi Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

038 449 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

3 PN, 2 WC
94 m²
37,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Happy One Central, P. Phú Hòa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
PT

Phi Anh Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ bán nhanh căn 3PN - 2WC 94m2 giá chỉ 3.5 tỷ (bao thuế phí sang tên) Happy One Central - Phú Hòa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.