Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ tầng 24 - view penthouse tại Dự án The GLORY

Ngày đăng: 24/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Căn hộ tầng 24 - Nơi tầm nhìn không giới hạn Em làm bảng tính chi tiết cho căn hộ 2PN 2WC 69m2 tại The GLORY. Căn hộ nằm tại tầng 24 của tòa nhà, view hướng Đông, nắng sáng. Tầm nhìn vĩnh viễn, không bị che chắn. Với căn này em có 2 phương án để anh chị lựa chọn Phương án 1: Có thể tự thanh toán hoặc vay vốn tự trả lãi ngân hàng: Chiết khấu cho lịch này là 10%. Giá cuối cùng sau thuế là 3 tỷ 210. Đặt cọc 50tr - 30 ngày sau ký HĐMB và thanh toán 963tr - 30 ngày tiếp theo thanh toán 2t086, nhận nhà Phương án 2 sẽ nhẹ nhàng hơn, anh chị vay vốn 70% theo chính sách người trẻ mua nhà, chiết khấu cho phương án này là 4% và CĐT sẽ hoàn lại toàn bộ phần lãi suất từ thời điểm giải ngân tới 12/2026 về tài khoản anh chị, tương đương 148,6tr (Chi tiết lịch thanh toán dưới hình đính kèm). Như vậy sau khi giải ngân anh chị chỉ cần nhẹ nhàng trả gốc 9,2tr cho ngân hàng tới hết 2026. Và vận hành cho thuê căn hộ thu về 15-16tr/tháng (Em tính ra tỷ suất cho thuê 4,4-4,7% cho phương án này) Anh chị tham khảo nha, vừa được hoàn 15 kỳ lãi vay vừa có thêm 4% chiết khấu. Chương trình áp dụng duy nhất cho tầng 24 của The GLORY ạ hoàn 15 kỳ lãi vay vừa có thêm 4% chiết khấu. Chương trình áp dụng duy nhất cho tầng 24 của The GLORY ạ Liên hệ em Thủy - Chuyên viên kinh doanh CDT nhận thêm thông tin chi tiết 0353117799zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

035 311 ****

Vị trí bản đồ

3,21 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
46,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Midori Park The Glory, Đ. Lý Thái Tổ, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NT

Ngô Thị Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ tầng 24 - view penthouse tại Dự án The GLORY - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.