Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN 2WC chỉ 2,556 TỶ - 69m² HÀNG HIẾM ngay trung tâm Thủ Dầu Một

Ngày đăng: 14/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI HOT TẠI HAPPY ONE CENTRAL: Chiết khấu ngay 6,5% trừ vào giá bán Tặng 36 tháng phí quản lý Cam kết cho thuê 14 triệu/tháng trong 12 tháng Hỗ trợ vay ngân hàng 80% trả góp từ 10 triệu/tháng Bàn giao nội thất cao cấp, vào nhận nhà ở ngay Áp dụng số lượng có hạn liên hệ ngay để giữ căn đẹp! 0935166373 Nguyễn Sỹ Nam #happyonecentral #chinhSachHappyOneCentral #canhothudaumot #nguyensynam #synambds #synamcanho

Xem thêm

Liên hệ:

093 516 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

2,56 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
37,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Happy One Central, P. Phú Hòa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NN

Nguyễn Sỹ Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN 2WC chỉ 2,556 TỶ - 69m² HÀNG HIẾM ngay trung tâm Thủ Dầu Một - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.