Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư K Home New City, 1,552 tỷ, 73m2, 2PN, 2WC, đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 10/07/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

K Home New City, Đường D5, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương, là căn hộ chung cư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ có diện tích 73m2, được thiết kế thông minh với đầy đủ nội thất, mang đến sự thoải mái cho cư dân. - 2 Phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình. - 2 Phòng tắm tiện lợi, giúp tiết kiệm thời gian. - Phòng khách thiết kế mở, tạo không gian sinh hoạt chung thoáng đãng. - Giá bán 1,552 tỷ VND, một lựa chọn hợp lý cho cuộc sống hiện đại. Căn hộ nổi bật với không gian sống thoải mái và tiện ích đầy đủ, mang lại cuộc sống tiện nghi cho cư dân. Với thiết kế hiện đại, ánh sáng tự nhiên tràn ngập, tạo cảm giác dễ chịu và gần gũi. --- Tiện ích xung quanh. - Gần bệnh viện đa khoa Tín Đức, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. - Công viên Midori gần kề, lý tưởng cho những buổi dạo bộ thư giãn. - Siêu thị Bách Hóa Xanh và Bách Hóa Xanh Hòa Phú trong tầm tay, dễ dàng mua sắm hàng ngày. - Trường mầm non Hoa Bé Ngoan cơ sở 3 gần đó, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0963844475 và gặp Võ Bảo Trung. Hãy đến và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời tại K Home New City!

Xem thêm

Liên hệ:

096 384 ****

Vị trí bản đồ

1,55 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
21,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
K-Home New City, Đ. D5, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
VT

Võ Bảo Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư K Home New City, 1,552 tỷ, 73m2, 2PN, 2WC, đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.