Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 3PN 107m2 diện tích rộng nhất tại dự án The Glory - thành phố mới Bình Dương

Ngày đăng: 14/07/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Căn hộ 3PN 107m2 là loại căn diện tích lớn nhất của tòa nhà The Glory, mỗi tầng chỉ có duy nhất 1 căn. Nằm ngay tại vị trí góc, view chính diện hồ bơi thoáng mát, nhìn toàn cảnh Khu siêu thị Aeon và Nhà Phố Midori Park. Không gian sống rộng rãi, bố trí hợp lý cho gia đình. Phòng khách rộng 23,7m2 (5m650 x 4m2). Không gian bếp mở, có thể kết hợp thêm đảo bếp để tối đa công năng sử dụng cho gia đình. Là căn 3PN duy nhất có thêm nhà kho và logia. Vị trí tòa nhà: - Nằm tại Thành Phố Mới Bình Dương, phường Bình Dương, Hồ Chí Minh. - Kế bên 3 trường Quốc tế: Trường Quốc tế Việt Hoa, Trường Quốc tế Singapore, Trường Elite School. - Tháng 10 CDT khai trương Siêu thị Aeon ngay dưới chân tòa nhà. Thông tin tòa nhà THe Glory: - Tòa nhà được bàn giao từ 10/2024, toàn bộ tiện ích đã đi vào vận hành. - Tổng cộng: 24 tầng; 992 căn hộ; 24 căn hộ/tầng/tòa; 6 thang máy/tầng/tòa. - Bãi đậu xe: Khối đế tầng 1 - 2 - 3 của Tòa Nhà. Để tham quan toàn bộ không gian căn hộ và tòa nhà, liên hệ em Thủy - Chuyên viên kinh doanh của Chủ đầu tư: Số điện thoại: 0353117799Zalo - Thủy Ngô. Email: ngo.thi.thuy@becamex - tokyu.com

Xem thêm

Liên hệ:

035 311 ****

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

3 PN, 2 WC
107 m²
55,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Midori Park The Glory, Đ. Lý Thái Tổ, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NT

Ngô Thị Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 3PN 107m2 diện tích rộng nhất tại dự án The Glory - thành phố mới Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.