Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Happy One Central 2PN 70m2 giá 2 tỷ 568, bank 70% chỉ cần TT 30% (770 triệu), sổ sẵn

Ngày đăng: 08/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Happy One Central. - Vị trí: 30/4, Phường Phú Hoà, Thủ Dầu Một, Bình Dương. - Diện tích: 70m2. - Giá bán: 2 tỷ 568. - Tặng 36 tháng phí quản lí. - Cam kết cho thuê 168 triệu. - Chiết khấu 6,5% trên tổng giá. - Cho thuê được 10 - 12 triệu vị trí trung tâm. - Tiện ích 68 + bao gồm phòng golf 3D, phòng gym, phòng yoga, karaoke, hồ bơi tràn bờ, rạp chiếu phim. Liên hệ: 0797959789 để dẫn đi xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

079 795 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,57 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
36,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Happy One Central, P. Phú Hòa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
MB

Minh Bảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Happy One Central 2PN 70m2 giá 2 tỷ 568, bank 70% chỉ cần TT 30% (770 triệu), sổ sẵn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.