Tin đăng đã hết hạn.

Booking sớm tặng 3 chỉ VÀNG SJC - Ra mắt Căn hộ cao tầng Orchard Grand Sycamore Capital Land TP HCM

Ngày đăng: 11/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Giá Bình Dương nhưng địa chỉ nhà TP. Hồ Chí Minh - Chính thức nhận Booking có hoàn lại khi khách không mua - Chính sách tài chính siêu nhẹ Ưu đãi đỉnh cao. + Thanh toán chỉ 5% trong năm 2025. + Ân hạn gốc & lãi đến 36 tháng. + Tặng 3 chỉ VÀNG khi khách booking sớm + Chiết khấu 13% - Loại hình căn hộ + 2PN / Duplex: 75m² 96m² - Giá: 3,6 tỷ + 3PN tiêu chuẩn: 108m² 113m² - Giá: 5,1 tỷ + Penthouse: 275m² 495m² - Giá: 8,2 tỷ = Tổng chỉ 517 căn hộ số lượng cực kỳ khan hiếm! ** Liên hệ ngay: 0938073699 để được hỗ trợ xem thực tế nhà mẫu và sa bàn căn hộ - Thông tin tổng quan căn hộ Orchard Grand + Địa chỉ: Mặt tiền đại lộ đường Hùng Vương, Phường Bình Dương, Thành phố Hồ Chí Minh + Đối diện Ga Metro số 1 và AEON Mall Thành phố mới + Cách WTC Gateway TTTM lớn nhất Việt Nam chỉ 5 phút. + Kết nối nhanh Vành đai 3, 4, sân bay quốc tế Long Thành chỉ trong 15 phút. + Cạnh công viên 75ha và hồ điều hòa lớn nhất khu vực phía Nam TP HCM + Diện tích: 8,501m² Đất. + 2 toà cao 24 tầng và chỉ có 517 căn hộ + Bàn giao nhà Q4/2027 + Bàn giao full nội thất cao cấp khách hàng chỉ cần xách vali vào ở ** Liên hệ ngay: 0938073699 để được hỗ trợ xem thực tế nhà mẫu và sa bàn căn hộ - Tiến độ xây dựng 3 phân khu The Orchard Sycamore + Orchard Hill đã xây lên tầng 9 + Orchard Heights đã xây lên tầng 1 + Orchard Grand sắp mở bán đang làm móng ( Vị trí đẹp nhất vì ngay hồ, và đi ra Ga metro tiện lợi hơn, phân khu cuối cùng căn hộ của CĐT Capital Land ) ** Liên hệ ngay: 0938073699 để được hỗ trợ xem thực tế nhà mẫu và sa bàn căn hộ

Xem thêm

Liên hệ:

093 807 ****

Vị trí bản đồ

3,57 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Phân khu Orchard Grand (Sycamore Capitaland), P. Phú Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
DC

De Capella

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Booking sớm tặng 3 chỉ VÀNG SJC - Ra mắt Căn hộ cao tầng Orchard Grand Sycamore Capital Land TP HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.