Tin đăng đã hết hạn.

Bảng giá căn hộ 1BR, 2BR, 3BR tại The Glory, ký ngay HĐMB với Becamex Tokyu. Chiết khấu lên đến 10%

Ngày đăng: 27/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Toạ lạc tại vị trí đắc địa, lõi trung tâm của Bình Dương (Nay là phường Bình Dương, TP. HCM) Chỉ cách Toà Nhà Trung Tâm Hành Chính 1km Dễ dàng kết nối đến nhà ga A1 (Tuyến Metro Suối Tiên - TPM Bình Dương) Với 2,000m2 tiện ích cao cấp chuẩn Home-Resort. Midori Park The Glory sẽ mang đến cho khách hàng một nơi an cư và đầu tư hoàn hảo. - Với thiết kế thông minh. Căn hộ 1PN có ban công dài (nối liền phòng khách và phòng ngủ) - Diện tích 53,27m2 rộng rãi, thoáng mát - Bàn giao hoàn thiện cơ bản: gồm bếp từ, hệ tủ bên trên - dưới, 02 máy lạnh, full WC,.. *** Đặc biệt: Số lương căn 1PN ít và đang cho thuê được giá (12triệu/tháng - full nội thất) - Giá bán: 2,242,800,000 (chưa gồm VAT) - Thanh toán 30% ký ngay HĐMB - Bank hỗ trợ tài chính lên đến 80% Quý khách có nhu cầu xem thực tế và sa bàn quy hoạch TPM. BD hãy liên hệ em nha Số điện thoại: 0968725767

Xem thêm

Liên hệ:

096 872 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

2,24 tỷ

1 PN, 1 WC
53.27 m²
42,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Midori Park The Glory, Đ. Lý Thái Tổ, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NP

Nguyễn Duy Phụng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bảng giá căn hộ 1BR, 2BR, 3BR tại The Glory, ký ngay HĐMB với Becamex Tokyu. Chiết khấu lên đến 10% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.