Tin đăng đã hết hạn.

Rổ hàng chuyển nhượng của cty 250 căn đủ loại 1,2,3PN giá giảm lên đến 550tr sổ chính chủ

Ngày đăng: 01/07/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/24
Mô tả tin đăng

Rổ hàng chuyển nhượng của Cty - 250 căn đủ loại 1 - 2 - 3PN - giá giảm lên đến 550tr - sổ hồng chính chủ gửi bán. Căn 3PN loại 93m2 từ 3.450 tỷ. Căn 3PN loại 110m2 125m2 - giá inbox. Căn 2PN loại 70m2 từ 2.350 tỷ. Căn 2PN loại 59m2 từ 1.850 tỷ. Căn 1PN loại 49m2 từ 1.690 tỷ. Rổ hàng công ty nhận ký giửi, đủ loại căn - tầng - view - hướng và cam kết giá tốt nhất chung cư. Inbox ngay đi xem thực tế và check rổ hàng ngay! LH 0904977425

Xem thêm

Liên hệ:

090 497 ****

Vị trí bản đồ

1,69 tỷ

1 PN, 1 WC
49 m²
34,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Happy One Central, P. Phú Hòa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
TM

Trần Trực Mẩn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rổ hàng chuyển nhượng của cty 250 căn đủ loại 1,2,3PN giá giảm lên đến 550tr sổ chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.