Tin đăng đã hết hạn.

Midori Park The Glory - căn hộ Nhật cạnh siêu thị Nhật tại Bình Dương

Ngày đăng: 19/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Sở hữu ngay căn hộ Nhật Bản đẳng cấp đầu tiên tại Bình Dương Phong cách nghỉ dưỡng giữa lòng thành phố! Ưu đãi đặc biệt: Lãi suất vay cực thấp, kèm theo chính sách ân hạn gốc hấp dẫn giúp bạn dễ dàng sở hữu căn hộ mơ ước. Nhận nhà ở ngay lập tức hoặc cho thuê sinh lời ngay sau khi nhận. Vị trí vàng ngay mặt tiền siêu thị AEON, thuận tiện kết nối, gia tăng giá trị đầu tư. Căn hộ mang đậm dấu ấn Nhật Bản, thiết kế theo phong cách resort cao cấp, tích hợp chuỗi tiện ích đỉnh cao như: Thác nước nhân tạo lớn nhất Việt Nam. Skydesk ngắm cảnh tuyệt đẹp. Hồ bơi tràn phong cách nghỉ dưỡng. Phòng gym hiện đại, sauna thư giãn. Sân tennis chuẩn quốc tế. Vườn thiền yên tĩnh, tĩnh tại tâm hồn. Và hàng loạt tiện ích cao cấp khác, nâng tầm trải nghiệm sống mỗi ngày. Liên hệ ngay Mr. Tân 0354541464) để được tư vấn tận tâm và nhận thông tin chi tiết nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

035 454 ****

Vị trí bản đồ

2,79 tỷ

2 PN, 2 WC
61 m²
45,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Midori Park The Glory, Đ. Lý Thái Tổ, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NT

Nguyễn Minh Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Midori Park The Glory - căn hộ Nhật cạnh siêu thị Nhật tại Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.