Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ The GLORY Bình Dương 48m² Giá tốt, khai thác dòng tiền mạnh 12 triệu/tháng

Ngày đăng: 25/06/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết: Diện tích: 48m² 1 phòng ngủ, 1 WC Giá bán: 2.4 tỷ Khai thác cho thuê ngay: Giá thuê hiện tại khoảng 12 triệu/tháng Bàn giao cơ bản, ban công thoáng mát Vị trí đắc địa: Tọa lạc tại Thành phố mới Bình Dương trung tâm hành chính và phát triển bậc nhất khu vực Cách ga Metro chỉ 4 phút, kết nối nhanh về TP.HCM Nằm trong vùng kinh tế trọng điểm phía Nam: Bình Dương TP.HCM Đồng Nai Tiềm năng tăng giá mạnh: Vành Đai 4 chính thức khởi công cú hích hạ tầng cho bất động sản khu vực Sau thông tin sáp nhập, đầu tư công tăng tốc, nhiều dự án lớn đã triển khai Khu vực thu hút mạnh nhà đầu tư, chuyên gia nước ngoài và dân văn phòng về ở Tiện ích nội khu & khu vực: Hồ bơi tràn, gym, công viên nội khu, khu thương mại Gần trung tâm hành chính, trường học, bệnh viện quốc tế Hệ thống an ninh 24/7, bãi xe rộng rãi Liên hệ ngay để xem nhà và nhận thông tin chi tiết: Hotline: 0911899699 Phòng trưng bày The GLORY mở cửa 8:30 20:30 hàng ngày

Xem thêm

Liên hệ:

091 189 ****

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

48.9 m²
49,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Midori Park The Glory, Đ. Lý Thái Tổ, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
LP

Lê Thị Kim Phượng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ The GLORY Bình Dương 48m² Giá tốt, khai thác dòng tiền mạnh 12 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.