Tin đăng đã hết hạn.

The Glory đầu tư 1 TỶ hay 738 triệu

Ngày đăng: 11/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

ThE Glory đầu tư 1 TỶ hay 738 triệu? Đâu là phương án sinh lời tối ưu tại dự án The Glory? Bạn đang cân nhắc đầu tư vào căn hộ cao cấp tại The Glory nơi hội tụ vị trí vàng cạnh siêu thị Aeon khai trương sau 4 tháng nữa (Q4.2025), thiết kế đỉnh cao và tiềm năng tăng giá mạnh mẽ trong tương lai? Hãy để chúng tôi giúp bạn so sánh hai phương án đầu tư "nóng hổi" đang được nhiều nhà đầu tư cân nhắc: Dự án The Glory căn hộ 1 phòng ngủ. Diện tích: 48m² lọt lòng 54m2. Vị trí: Trung tâm kết nối khu đô thị Midori Park và thành phố Mới Bình Dương, thuận tiện di chuyển đến 2 siêu thị Aeon, trung tâm thương mại, ga Metro, trường quốc tế Việt Hoa, Singapore thành phố Mới. Đã hoàn thiện, sẵn sàng khai thác cho thuê, sẵn sàng ở ngay. So sánh hiệu suất theo 2 phương án thanh toán: 1. Thanh toán toàn phần 1 tỷ, cho thuê 11 triệu/tháng, thu nhập ước tính 550 triệu sau 5 năm, hiệu suất ước tính 36% trong 5 năm. 2. Thanh toán 738 triệu, giá thuê tương tự, ước tính hiệu suất 34% sau 5 năm. Bạn nên chọn phương án nào? Có sẵn vốn nhàn rỗi? Chọn phương án 1, thu lợi lớn từ dòng tiền thuê. Muốn vào thị trường với vốn thấp hơn? Phương án 2 là lựa chọn linh hoạt mà vẫn hiệu quả. Liên hệ ngay hôm nay để được: 0906949091 / pham.thi.thu.trang@becamex-tokyu.com (Ms Trang Phòng kinh doanh chủ đầu tư). Tư vấn chiến lược đầu tư phù hợp. Phân tích dòng tiền và hỗ trợ vay ngân hàng tối đa 80%. Xem thực tế căn hộ The Glory. VP Tư vấn: Phòng trưng bày - Becamex Tokyu Gallery - Lô A11 Lý Thái Tổ, Phường Hòa Phú, Thành phố mới Bình Dương. Vị trí căn hộ: Sảnh S, tòa nhà Midori Park The GLORY, đường Bùi Thị Xuân, Phường Hòa Phú, Thành phố mới Bình Dương.

Xem thêm

Liên hệ:

090 694 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

2,45 tỷ

1 PN, 1 WC
48 m²
51,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Midori Park The Glory, Đ. Lý Thái Tổ, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
PT

Phạm Thị Thu Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết The Glory đầu tư 1 TỶ hay 738 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.