Tin đăng đã hết hạn.

57 m² mặt tiền Becamex Hòa Lợi, sổ hồng 1,350 tỷ, thuê 5,5 triệu, Sài Gòn mua được

Ngày đăng: 10/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

(7057) Mặt tiền Becamex Hòa Lợi 57 m². Người thành phố Hồ Chí Minh mua được. Vị trí sung Becamex Hòa Lợi. Giá: 1,350 tỷ. Cho thuê được: 5,5 triệu/tháng. Sổ hồng riêng_ lâu dài _vĩnh viễn. Nhận mua bán ký gửi: 0339861559 Huy. --------------------------- * Có hỗ trợ vay Bank. * Nhận ký gửi đúng 10 ngày bán xong. Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

033 986 ****

Vị trí bản đồ

1,35 tỷ

2 PN, 1 WC
57 m²
23,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Becamex Hòa Lợi, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
LH

Lê Tiến Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 57 m² mặt tiền Becamex Hòa Lợi, sổ hồng 1,350 tỷ, thuê 5,5 triệu, Sài Gòn mua được - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.