Tin đăng đã hết hạn.

Căn Hộ The Glory Bình Dương, trả 780 triệu nhận nhà đã hoàn thiện, có máy lạnh cho thuê 17 triệu

Ngày đăng: 07/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ Midori Park The Glory Thành phố mới Bình Dương: + Dự án đã hoàn thiện 100%, tỷ lệ dân về ở, chuyên gia thuê khoảng 70% + Giá bán và cho thuê: 1PN diện tích 49 m2 giá bán từ 2.3 tỷ Giá thuê có nội thất : 11 - 14 triệu 2PN diện tích 62-69 m2, giá bán từ 2.690 tỷ Giá thuê có nội thất : 13 - 18 triệu 3PN 2WC diện tích từ 85-107m2 Giá bán từ 3.9 tỷ - 4.5 tỷ Giá thuê có nội thất: 18 - 25 triệu --------- Vì sao anh chị nên chọn căn hộ Midori Park The Glory để mua ở hay đầu tư: + Vị trí trung tâm Thành phố mới Bình Dương, là hạt nhân cho hình mẫu đô thị hóa thành công cả nước + Tiện ích nội ngoại khu không thiếu thứ gì: Hồ bơi rộng đến 1.245 m2 mặt nước, Trường học nhà nước và quốc trong bán kính 1-2km, bệnh viện, TTTM Aeon ngay nội khu The Glory, + Đón đầu Bình Dương bước vào giai đoạn đô thị hóa mạnh mẽ tiếp theo + Chủ đầu từ Nhật Bản uy tín - Becamex Tokyu + Dự án đã hoàn thiện, bàn giao nhà ở ngay, sổ hồng trao tay. + Tiềm năng tăng giá tốt: nhu cầu ở thực và cho thuê rất lớn từ phần lớn người lao động nhập cư, lực lượng chuyên gia Nhật, Hàn, Trung, Đài, Singapore...đến làm việc tại các KCN. + Khai thác cho thuê ngay: Nhận nhà cho thuê được ngay + Chính sách bán hàng cực tốt trong tháng này: chỉ thanh toán từ 780 triệu nhận nhà hoàn thiện có nội thất và máy lạnh. -------- Chính sách mua căn hộ Midori Park The Glory tại Thành phố mới Bình Dương cho người trẻ: + Cho vay đến 80%, thời hạn đến 40 năm + Miễn lãi ~ 2 năm + Không trả gốc 5 năm + Chiết khấu đến 10% -------- Liên hệ phòng tư vấn sản phẩm Becamex Tokyu ngay để được tư vấn căn đẹp giá tốt nhất, kèm chính sách cam kết cho thuê xuyên suốt.

Xem thêm

Liên hệ:

090 365 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,69 tỷ

68 m²
39,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Midori Park The Glory, Đ. Lý Thái Tổ, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
Đ

Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn Hộ The Glory Bình Dương, trả 780 triệu nhận nhà đã hoàn thiện, có máy lạnh cho thuê 17 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.