Tin đăng đã hết hạn.

Nhà xã hội Hòa Lợi, sổ hồng 115 triệu, còn 300 triệu cho góp 20 năm, bao sổ không phát sinh chi phí

Ngày đăng: 23/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

(7014) Nhà decor rồi: 115 triệu. Còn 300 triệu trả góp 20 năm. Sài Gòn mua được. Sang tên được. Sổ hồng riêng, lâu dài, vĩnh viễn. Tất cả đều bao sổ, bao vay, bao phí thẩm định, bao thuế phí, không phát sinh thêm chi phí. LH: 0339861559 Huy. -------------------------- Becamex Hòa Lợi: 23/5/25(dùng tiền mặt). + Tầng 1(trệt): 1,250 tỷ. - 2,5 tỷ. + Tầng 2(lầu1): 495 triệu - 515 triệu. + Tầng 3(lầu2): 455 triệu - 475 triệu. + Tầng 4(lầu3): 405 triệu - 435 triệu. * Nhận ký gửi bán 10 ngày xong. Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

033 986 ****

Vị trí bản đồ

415 triệu

2 PN, 1 WC
30 m²
13,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Becamex Hòa Lợi, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
LH

Lê Tiến Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà xã hội Hòa Lợi, sổ hồng 115 triệu, còn 300 triệu cho góp 20 năm, bao sổ không phát sinh chi phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.