Tin đăng đã hết hạn.

Vốn 1.5 tỷ đồng SỞ HỮU NGAY Căn hộ Sân Vườn Nhật Bản- HAPPY ONE SORA- THỦ ĐỨC

Ngày đăng: 18/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/24
Mô tả tin đăng

1. THÔNG TIN DỰ ÁN:
- Tên chính thức: Happy One Sora.
- Vị trí: tọa lại tại Số 27- đường số 9, P. Linh Xuân, Tp Thủ Đức.
- Chủ đầu tư: Vạn Xuân Group và 2 đối tác Nhật Bản TBSCV (Tokyo Business Service Capital Vietnam) & Koterasu.
- Tổng thầu xây dựng dự kiến: Ricons.
- Quy mô Tổng diện tích xây dựng: 6,687.7 m².
- Gồm 2 tòa tháp cao 25 tầng + 1 tầng hầm + 1 lửng với tổng 507 sản phẩm (Căn hộ dịch vụ và căn shop)

2. LOẠI HÌNH CĂN HỘ:
- Diện tích: 109m2
- 3 Phòng ngủ, 2 WC và Sân vườn 24m2
- Giá dự kiến từ 49.9 triệu/m2 (chưa bao gồm vat và chiết khấu)
- Chỉ có 12 căn hộ sân vườn 3PN-2WC/ tổng 507 sản phẩm toàn dự án.

3. TỔ HỢP 30+ HỆ TIỆN ÍCH NỘI KHU
- Hơn 30 + tiện ích cao cấp chăm sóc trọn vẹn thân - tâm - trí:
+ Hồ bơi gia nhiệt, bồn jacuzzi, hồ bơi gia đình - thư giãn cả 4 mùa.
+ Khu vườn 4 mùa, khu thiền spa, BBQ, café tầng thượng, cầu Ashahi check in ngắm cảnh.
+ Khu TMDV, trung tâm mua sắm
+ Phố đi bộ, Cabanas (chòi nghỉ)
+ Phòng chăm sóc sức khỏe tiện ích độc quyền: Máy massage toàn thân, máy đo huyết áp, đo sức khỏe. Có nhân viên y tế trực thường xuyên, hỗ trợ cư dân mỗi ngày.
+ Gym yoga, sân chơi trẻ em, đường chạy bộ nội khu...
+ Khu tắm nắng, khu thư giãn..

4. TIỆN ÍCH NGOẠI KHU
- Happy One Sora cách bệnh viện Quốc tế Hoàn Mỹ chỉ 600m, cách trung tâm thương mại Go (Big C) chỉ 800m, cách chợ Linh Xuân 1KM, cách trường Quốc tế 3 cấp Việt - Anh chỉ 1.5Km, cách Làng Đại học chỉ 2Km, Giga Mall Thủ Đức...

5. Phương thức thanh toán có 3 loại:
- Thanh toán chuẩn 1% và 1,5% chia làm 22 đợt thanh toán.
- Thanh toán vượt 20%, 40%, 60%, 85% chiết khấu tương đương 2.5%, 5.5%, 7.5%, 13%.
- Thanh toán vay Ngân hàng hỗ trợ 70% ân hạn gốc lãi 24 tháng. (24 tháng lãi suất 0%, 24 tháng không đóng gốc).

6. Lý do bạn nên sở hữu Happy One Sora:
- Căn hộ mang phong cách Nhật đầu tiên tại Thủ Đức.
- Uy tín và thương hiệu CDT Vạn Xuân.
- Số lượng sản phẩm khan hiếm: 507 sản phẩm.
- Giá F0 giai đoạn 1 trực tiếp Chủ đầu tư
- Thiết kế độc đáo bàn giao cao cấp
- Thị Trường bất động sản đang trong gia đoạn phục hồi và phát triển mạnh mẽ cùng với việc đồng bộ kết nối Hạ tầng Thủ Đức đang triển khai và hoàn thiện trong thời gian tới như Đường Vành Đai, Các tuyến Metro, Quốc Lộ 13 mở rộng, Đường Số 9 mặt tiền Dự án sẽ mở rộng lên 30m kết nối trực tiếp Đường Phạm Văn Đồng...

Xem thêm

Liên hệ:

093 828 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5,44 tỷ

3 PN, 2 WC
109 m²
49,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Happy One Central, P. Phú Hòa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
TG

Trần Thị Ngọc Giàu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vốn 1.5 tỷ đồng SỞ HỮU NGAY Căn hộ Sân Vườn Nhật Bản- HAPPY ONE SORA- THỦ ĐỨC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.