Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư Sora 1- 72m2 - 2 PN- Trung tâm TP Mới vị trí Vip đang cho thuê 12tr/tháng chỉ 2.69 tỷ

Ngày đăng: 08/05/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Sora Gardens là căn hộ chung cư xịn xò nằm ở Nguyễn Huệ, p Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương. Với diện tích 72m2, căn hộ này có 2PN và 2WC, 1 bếp, 1 phòng khách,tầng 04 gần GYM và hồ bơi.
rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi, an ninh, sang trọng.

Căn hộ được thiết kế cơ bản nhưng vẫn đầy đủ nội thất cần thiết như giường, tủ, bếp và bàn ăn. Hướng cửa chính Đông Nam và ban công Tây Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và gió trời mát mẻ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.

Giới thiệu thêm về dự án
+ Vị trí: Sora Gardens tọa lạc tại Đường Nguyễn Huệ, p Phú Mỹ, gần sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất và Long Thành.
+ Chủ đầu tư: Becamex Tokyu
+ Tiện ích: Siêu thị Aeon Mall, Khu giải trí, phòng gym, hồ bơi trên cao, bãi đậu xe, khu vực giữ xe máy, công viên công nghệ, nhà hàng - khách sạn cao cấp.
+ Thiết kế: 2 tòa tháp đôi, mỗi tháp 24 tầng, tổng cộng 413 căn hộ với thiết kế thân thiện môi trường.

Cách trường học, chợ, công viên khoảng 2km, thuận tiện cho việc học tập và vui chơi.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số 0357171701 với Nguyễn Quốc Khoa.

Xem thêm

Liên hệ:

035 717 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,69 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
37,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sora Gardens, Đ. Hùng Vương, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
NK

Nguyễn Quốc Khoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư Sora 1- 72m2 - 2 PN- Trung tâm TP Mới vị trí Vip đang cho thuê 12tr/tháng chỉ 2.69 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.