Tin đăng đã hết hạn.

Dự án căn hộ NOXH tốt nhất hiện nay ngay tại trung tâm Thủ Dầu Một

Ngày đăng: 08/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Sở hữu 3 mặt tiền đắt giá gồm Lê Lai, Nguyễn Văn Linh, đường số 8 KCN VSIP 2. Là trung tâm kết nối đa tiện ích chỉ cách TTHC tỉnh Bình Dương 5p lái xe.

Thiết kế căn hộ sang trọng, đẳng cấp với đầy đủ tiện nghi.
Bàn giao đầy đủ cơ sở vật chất cơ bản, khách hàng chỉ việc vào ở.

Đa dạng sản phẩm cho anh chị mình lựa chọn:
/ NHÀ Ở XÃ HỘI THẤP TẦNG - NHÀ PHỐ.
- Nhà 1 trệt - lửng - 1 lầu.
- Diện tích đất: 60 - 70m2.
- Bàn giao hoàn thiện full nội thất.
- Trả trước 800 triệu - chia 4 đợt thanh toán.
2/ Nhà ở xã hội cao tầng - căn hộ.
- Gồm 3 tòa cao 19 tầng.
- Gồm 3 loại hình căn:
+ 2PN - 65 và 70m2 - Giá từ 1 tỷ 516.
- Bàn giao hoàn thiện full nội thất.

Thông tin chi tiết vui lòng liên hệ em Hoàng qua số điện thoại 0395183428.

Xem thêm

Liên hệ:

039 518 ****

Vị trí bản đồ

1,52 tỷ

2 PN, 2 WC
65 m²
23,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
K-Home New City, Đ. D5, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
HL

Huy Hoàng Nguyễn Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Dự án căn hộ NOXH tốt nhất hiện nay ngay tại trung tâm Thủ Dầu Một - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.