Tin đăng đã hết hạn.

Chủ nhà bán gấp căn hộ The Maison , nhận nhà Quý 2 , view hồ bơi

Ngày đăng: 06/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ nhà bán gấp căn hộ The Maison, nhận nhà Quý 2 năm nay.

+ Thiết kế 1Pn + 1, tầng trung, view hồ bơi.
+ Nội thất bàn giao cao cấp: Full bếp, full nhà vệ sinh, khóa từ Hafele, cửa gỗ chống cháy, tặng thêm nội thất phòng ngủ.

+ Giá bán: 1,55 tỷ (bao vat).

Vị trí mặt tiền Phan Bội Châu - liền kề khu biệt thự Tiamo, cảng Bà Lụa, và trục công viên ven sông đang được quy hoạch,... Trong vòng 5 - 7 phút tiếp cận dễ dàng đến hệ thống trường học, chợ, siêu thị, sân vận động, bến xe,.....

Anh chị quan tâm liên hệ: - Thanh Tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

093 180 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,55 tỷ

1 PN
44 m²
35,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Maison, Đ. D4, P. Phú Thọ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
TT

Thanh Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ nhà bán gấp căn hộ The Maison , nhận nhà Quý 2 , view hồ bơi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.