Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 1PN Happy One Sora -Siêu phẩm đầu tư khu Đông, thanh khoản cao tiềm năng tăng giá vượt trội

Ngày đăng: 04/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/13

- Tên dự án: Happy One Sora
- Chủ đầu tư: Vạn Xuân Group và 2 đối tác Nhật Bản: Tokyo Business Service Capital Vietnam & Koterasu Group.
- Vị trí: Mặt tiền Đường số 9, Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
- Mật độ xây dựng: 34,7%
- Loại hình: Căn hộ, Shophouse, Duplex
- Quy mô: 02 Tháp cao 25 tầng với 01 tầng hầm và 1 lửng
- Tổng sản phẩm 507 căn (19 căn shophouse)
- Pháp lý dự án đầy đủ:
+ Quyết định chấp thuận chủ trương đầu tư
+ Quyết định 1/500
+ Hoàn thành nghĩa vụ tài chính
+ Giấy phép xây dựng
Mở ra không gian sống đỉnh cao tại Happy One Sora, tọa lạc ở Số 9, Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.
Căn hộ có các loại diện tích từ 46m2 - 49m2 - 51m2 với 1PN và 1WC (căn hộ có ban công)
Phù hợp cho những bạn trẻ thích sự tiện nghi, thoải mái. Nội thất cơ bản đã được trang bị, sẵn sàng cho cuộc sống mới.
Phù hợp cho khách hàng đầu tư lướt sóng hoặc cho thuê dài hạn.

Vì sao nói Happy One Sora là lựa chọn lý tưởng với hàng loạt ưu điểm vượt trội?
- Vị trí trung tâm Thủ Đức, kết nối vùng tốt, cách Phạm Văn Đồng chỉ 5 phút, kết nối Trung tâm hành chính Dĩ An, Tp Biên Hòa. = tiềm năng tăng giá mạnh.
- Tiện ích nội khu hoàn chỉnh, đặc sắc giao thoa văn hóa Việt - Nhật: hồ bơi gia nhiệt, sân chơi, phố đi bộ, vườn thiền, khu vườn 4 mùa, khu vui chơi trẻ em, khu BBQ, khu ngắm cảnh, khu tắm nắng, cầu Ashahi biểu tượng tại tầng 25...
- Căn hộ thiết kế rộng rãi, có ban công thoáng mát.
- Tất cả các căn 1PN đều có vị trí và view nội khu trực diện rất mãn nhãn.
- Sở hữu lâu dài, pháp lý rõ ràng, CĐT uy tín.
- Đường số 9 có trong quy hoạch mở rộng lộ giới lên 30m2 nâng giá trị dự án và giá căn hộ theo giai đoạn mở đường.
Giá chỉ từ:
- 45.9 triệu/m² (~2.1 tỷ/căn 1PN tùy diện tích & vị trí)
- Booking giữ chỗ chỉ 50 triệu hoàn lại nếu không mua
- Chính sách thanh toán linh hoạt, nhẹ nhàng cho khách hàng
- Hỗ trợ vay ngân hàng lên đến 70% , ân hạn gốc lãi 24 tháng
- Chiết khấu lên đến 12.5% (ĐẶC BIỆT)

Liên hệ tư vấn & chọn căn đẹp nhất hôm nay:
Ms Ngọc Giàu 093.828.0675- PKD Vạn Xuân Service

- Cung cấp bảng giá, mặt bằng chi tiết & hỗ trợ thủ tục từ A-Z.
- Hỗ trợ hướng dẫn cụ thể xem vị trí thực tế - gửi file bảng giá, thiết kế - kết nối ngân hàng nhanh chóng.
- Hỗ trợ nhận sang nhượng và cho thuê.

Đây là thời điểm vàng để sở hữu căn hộ 1PN đậm chất Nhật Bản, giữa lòng Thủ Đức năng động, đầy tiềm năng tăng giá!
#happyonesora #canhocaocap #canhothuduc #canhosaigon #canhodichvu #canholinhxuan #can1pn #vanxuangroup #realestate #vanxuanservice #batdongsan #batdongsansaigon #batdongsanthuduc #canhotphcm #happyonethuduc #happyonelinhxuan #khuvuonbonmua #jacuzzi #hoboigianhiet #yoga #vuonthien #viralvideo #xuhuong #anculacnghiep #muabancanho #muanhasaigon #muabanbds #canhotienich #canhodichvu #phaplynhadat #phaplybds #kinhdoanhbatdongsan #luatdatdai2024
#batdongsan.com.vn

Xem thêm

Liên hệ:

093 828 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,11 tỷ

1 PN, 1 WC
46 m²
45,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Happy One Central, P. Phú Hòa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
TG

Trần Thị Ngọc Giàu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 1PN Happy One Sora -Siêu phẩm đầu tư khu Đông, thanh khoản cao tiềm năng tăng giá vượt trội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.