Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2PN Thủ Đức giá chỉ từ 1,4 ty nhận nhà, ngân hàng hỗ trợ 80%, ck 12,5% mua trực tiếp GĐ1 CĐT

Ngày đăng: 09/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Căn hộ sân vườn Thủ Đức - chính thức nhận booking - GD1 - giá tốt.

Happy One Sora nằm tại Linh Xuân TP Thủ Đức, kết nối về sân bay cũng chỉ khoảng 25 - 30 phút nhưng mức giá chỉ từ 1,4ty pháp lý rõ ràng và quan trọng là đã hoàn tất nghĩa vụ tài chính trước thời điểm luật đất đai mới nên Anh Chị có cơ hội mua được mức giá rất tốt so với mặt bằng chung.

Căn hộ Thủ Đức Happy Sora 507 Sản Phẩm: Vietcombank đồng hành.
Thông tin dự án.
Tên chính thức: Happy One Sora.
Vị trí Mặt tiền 27 đường số 9, P. Linh Xuân, Tp Thủ Đức.
Chủ đầu tư: Vạn Xuân Group.
Tổng thầu xây dựng dự kiến: Ricons.
Quy mô Tổng diện tích xây dựng: 6,626 m².
Gồm 2 tòa tháp cao 25 tầng + 1 tầng hầm + 1 lững.
Tổng số lượng căn hộ: 507 căn.
+ 1 phòng ngủ: Diện tích 46m² 49m² 51m².
+ 2 phòng ngủ: Diện tích 59m² 69m² 84m² 87m² (căn hộ sân vườn).
+ 3 phòng ngủ: Diện tích 108m² 109m² 129m² (căn hộ sân vườn).
Chính sách hấp dẫn.
==============
Hỗ trợ lãi suất 0% trong thời gian 24 tháng.
Ân hạn gốc 24 tháng.
Khách hàng booking tham gia hái lộc trúng 100% Voucher từ 5 triệu đến 15 triệu.
Khách hàng nhận qùa tặng khi bàn giao căn hộ:
1 máy nước nóng có kết nối Smarthome.
1 bộ Smarthome cơ bản.
Khách hàng mua sỉ.
Mỗi 2 sản phẩm Voucher tặng 20 triệu.
Khách hàng thanh toán đủ 10% và thanh toán vượt:
20% chiết khấu 2.5%.
40% chiết khấu 5.5%.
60% chiết khấu 7.5%.
85% chiết khấu 12.5%.
===========================================================
Tiến độ thanh toán.
Thanh toán chuẩn.
Booking 50 triệu.
Ngày mở bán chuyển tiền booking sang cọc 50 triệu và khi ký phiếu cọc bổ sung thêm 50 triệu (đủ 100 triệu).
Đợt 1: Sau 7 ngày sau khi cọc ký VBTT thanh toán đủ 10%.
Đợt 2: Sau 30 ngày từ đợt 1 thanh toán 5%.
Đợt 3: Sau 90 ngày từ đợt 2 thanh toán 5% ký HĐMB.
Đợt 4 đến đợt 11: Cách mỗi đợt 30 ngày thanh toán chỉ 1%/tháng.
Đơt 12: Sau đợt 11 30 ngày thanh toán 10% (cất nóc).
Đợt 13 đến 20: Mỗi đợt cách nhau 30 ngày thanh toán 1.5%.
Đợt 21: Bàn giao nhà thanh toán 45%.
Đợt 22: Bàn giao sổ hồng thanh toán 5%.
Lh: 0909688393 mr. Sự PKD để hỗ trợ thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 968 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 27m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

2 PN, 1 WC
51 m²
45,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Happy One Central, P. Phú Hòa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
PS

Phan Sự

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2PN Thủ Đức giá chỉ từ 1,4 ty nhận nhà, ngân hàng hỗ trợ 80%, ck 12,5% mua trực tiếp GĐ1 CĐT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.