Tin đăng đã hết hạn.

Giảm ngay 230tr, căn 2PN (70m2) dự án The Maison chỉ còn 1,953 tỷ, thanh toán 20% nhận nhà ở ngay

Ngày đăng: 01/05/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Dự án The Maison tọa lạc tại mặt tiền đường Phan Bội Châu, bàn giao nhà vào quý II/2025.
Căn hộ thiết kế hiện đại tốt ưu không gian sống bao gồm: Phòng khách, bếp, ban công, loga giặt sấy, phòng ngủ master, phòng ngủ phụ, 2WC.

Nội thất được bàn giao chất lượng: Full thiết bị bếp thương hiệu Hafele Đức (Tủ bếp, bồn rửa, máy hút mùi, bếp từ), full thiết bị WC thương hiệu Inax, Cửa gỗ An Cường chống cháy 60p, Khóa cửa thông minh Hafele, Sàn gỗ,...

Chiết khấu cho khách hàng mua gần dịp nhận nhà:
- Chiết khấu 9% cho khách hàng thanh toán nhanh.
- Chiết khấu 8% hoặc HTLS 0%&ân hạn gốc đến 18 tháng cho khách hàng vay (cam kết 100% vay được Public Bank, Vietcombank,... ).
- Tặng thêm 2 năm phí quản lý và 1 chỉ vàng.
- Thanh toán 20% nhận nhà ở ngay, hỗ trợ vay ngân hàng tối đa đến 80%.

Liên hệ ngay 089 857 8457 để nhận báo giá và đi xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

089 857 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

1,95 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
27,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Maison, Đ. D4, P. Phú Thọ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
BM

Bùi Nhật Mỵ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm ngay 230tr, căn 2PN (70m2) dự án The Maison chỉ còn 1,953 tỷ, thanh toán 20% nhận nhà ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.