Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ compass one 2pn, full nội thất, chánh nghĩa

Ngày đăng: 23/04/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ COMPASS ONE 2PN
Vị trí ngay KDC Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một

Nhà đang có hợp đồng thuê giá 10tr/tháng
Nội thất: máy lạnh, đầy đủ bếp, thiết bị vệ sinh

Giá bán: 2,1 tỷ
Lh: 0776339168 em Duyên

Xem thêm

Liên hệ:

077 633 ****

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

2 PN, 2 WC
78 m²
26,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Compass One, Đ. Hoàng Văn Thụ, P. Chánh Nghĩa, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
ND

Nguyen Thi Duyen

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ compass one 2pn, full nội thất, chánh nghĩa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.