Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc block C, 76m2, 2 PN, 2 WC, ban công, lô gia, CC Hiệp Thành Building giá bán 2.15 tỷ

Ngày đăng: 02/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán căn góc bloc C, Block mới, có ban công, view công viên, lầu trung thoáng mát.
- Diện tích: 76m2, 2 PN, 2 WC, ban công, lô gia,
- Thiết kế: 2 phòng ngủ - 2 vệ sinh - ban công - lô gia.
- Nội thất:
+ Cửa từ hoặc cơ, trần thạch cao, bồn rửa, tủ bếp trên, tủ bếp dưới. Kính cường lực bồn tắm, sàn gỗ. Tặng 1 máy lạnh, 1 máy nước nóng.

- View: Đông, nhìn về công viên ở chung cư, thoáng mát.
- Tiện ích: Siêu thị Vinmart, siêu thị Bách Hóa Xanh, siêu thị Coopfood, Thế giới Di động, Thiên Hòa, chợ Hiệp Thành, bến xe bus Thới An, cây xăng, hồ tự nhiên...

+ Vị trí:
- Nằm trên trục đường lớn Lê Văn Khương kết nối quận Gò Vấp, Quốc lộ 1A, đi Hóc Môn, Củ Chi, Bình Dương.

- Cách sân bay Tân Sơn Nhất 30 phút, công viên phần mềm Quang Trung 15 phút, ủy ban quận 12 8 phút.

LH: 0938551449 a Phát để đi xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

093 300 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

2,15 tỷ

2 PN, 2 WC
76 m²
28,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Hiệp Thành III, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
AV

Anh Vĩnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc block C, 76m2, 2 PN, 2 WC, ban công, lô gia, CC Hiệp Thành Building giá bán 2.15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.