Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN, 2WC chung cư Phúc Đạt, 1,45 tỷ, 56m2 hàng hot uy tín tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 29/03/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

CC này nằm tại KĐT Phúc Đạt, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương. Với diện tích 56m2, có 2PN và 2WC, nội thất full cực chất, sẵn sàng để vào ở ngay. Pháp lý đầy đủ giúp an tâm cho mọi giao dịch.

Không chỉ là nơi để ở, mà còn là một phong cách sống đỉnh cao với đầy đủ tiện ích. Khuôn viên xanh, không gian thoáng đãng, và gần các khu công nghiệp lớn như KCN Đại Đăng, KCN VSIP II. Dễ dàng di chuyển đến TP.HCM và Đồng Nai qua đường Cao Tốc Mỹ Phước – Tân Vạn.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Siêu thị Bách Hóa Xanh 114 Phạm Ngọc Thạch
- Công viên Thủ Dầu Một
- Bệnh viện Đa Khoa Tỉnh Bình Dương

Giới thiệu tổng quan dự án:
KĐT Phúc Đạt do Công ty TNHH Sản xuất và Thương mại Phúc Đạt đầu tư, với quy mô 19ha, bao gồm 1.200 nền. Dự án có mật độ xây dựng 56%, trang bị đầy đủ tiện ích như hệ thống điện nước âm, phố đi bộ, cây xanh, khu thương mại dịch vụ, và trường học.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0976575969 hoặc liên hệ với Trần Quang Duy.

Xem thêm

Liên hệ:

097 657 ****

Vị trí bản đồ

1,45 tỷ

2 PN, 2 WC
56 m²
25,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Phúc Đạt, Đ. Mỹ Phước Tân Vạn, P. Phú Lợi, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
TD

Trần Quang Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN, 2WC chung cư Phúc Đạt, 1,45 tỷ, 56m2 hàng hot uy tín tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.