Chính chủ cần bán căn hộ view đẹp tại Handico Complex, Lê Văn Lương. Giá siêu hời 8,4 tỷ VND

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu căn hộ cực hiếm tại dự án Handico Complex 33 Lê Văn Lương, Hà Nội, phù hợp mua ở giữ tài sản hoặc đầu tư lâu dài: Căn hộ có diện tích: 70m². * Thiết kế: 2phòng ngủ+phòng khách, 2 vệ sinh. * Nội thất: Đồ cơ bản CĐT. Tầng trung view đẹp, rất thoáng đãng và hiện đại. Pháp lý đầy đủ, rõ ràng, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. Căn hộ thiết kế thông minh, tối ưu không gian sống, phù hợp cho cuộc sống năng động. Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Vị Trí: - Gần bệnh viện thận Hà Nội, Bệnh viện đa khoa nông nghiệp 1, Mắt Sài Gòn đường Láng. - Winmart Vincom Royal City, Siêu thị Gia Đình, Winmart Trung Hòa. - Công viên Indira Gandhi, Công viên Thanh Xuân. - Trường mầm non song ngữ Hoa Trà My, Trường cao đẳng Công thương Hà Nội. Anh chị quý khách hàng quan tâm liên hệ em: 0912792758 E Tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

091 279 ****

Vị trí bản đồ

8,4 tỷ

3 PN, 2 WC
70.96 m²
118,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Handico Complex, Đ. Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
TT

Trần Thị Thanh Tâm

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán căn hộ view đẹp tại Handico Complex, Lê Văn Lương. Giá siêu hời 8,4 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.