Chính chủ bán căn hộ 70m2 view bể bơi gần lê văn lương

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ RESORT VIEW BỂ BƠI NGUYỄN TUÂN- 5,x TỶ Không phải căn hộ nào cũng mang lại cảm giác muốn về nhà sớm Và căn hộ này là một trong số đó Vị trí gần Lê Văn Lương di chuyển thuận tiện Thuộc Hoành Sơn Complex Căn tầng 5 số đẹp Diện tích 70m thông thuỷ Thiết kế 2PN 2VS tối ưu công năng Có slot ô tô cố định dưới hầm Điểm đặc biệt tạo nên giá trị của căn hộ: View trực diện bể bơi cực thoáng sáng riêng tư. Ban ngày căn ngập ánh sáng tự nhiên Buổi tối nhìn xuống hồ bơi lên đèn rất chill, cảm giác như đang nghỉ dưỡng tại resort. Đây là kiểu căn: Không bí tầm nhìn Không bị đối diện sát nhà khác Ở thực tế rất dễ chịu và có năng lượng Full nội thất An Cường đồng bộ cao cấp Tặng lại toàn bộ thiết bị: Tivi Tủ lạnh Máy giặt 3 điều hoà inverter Bếp từ + hút mùi Chỉ cần mang vali vào ở ngay Phù hợp với: Gia đình trẻ thích không gian sống nhẹ nhàng Người làm việc áp lực cần nơi để heal sau một ngày dài Khách mua đầu tư cho thuê dòng tiền khoảng 15 triệu/tháng Nhà chính chủ giữ gìn rất sạch và có lộc. Liên hệ trực tiếp: 0799232222 Xem nhà thực tế sẽ cảm nhận rõ độ thoáng, ánh sáng và sự dễ chịu mà ảnh chụp khó thể hiện hết được

Xem thêm

Liên hệ:

079 923 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

5,7 tỷ

2 PN, 2 WC
70 m²
81,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Hoành Sơn Complex, Đ. Nguyễn Huy Tưởng, P. Thanh Xuân Bắc, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
h

hoangphucbdshn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn hộ 70m2 view bể bơi gần lê văn lương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.