Bán CH Royal City, 9,6 tỷ VND, 69,1 m2, 2PN, 2WC, giá tốt!

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nằm tại Royal City, đường Nguyễn Trãi, phường Thanh Xuân, Hà Nội - quận Thanh Xuân, Hà Nội cũ, căn hộ chung cư Royal City là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ có diện tích 69,1 m2 với thiết kế thông minh, bao gồm: + 2PN + 2WC + bếp Căn hộ được trang bị đầy đủ nội thất và hướng ban công Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành. Giá bán chỉ 9,6 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai yêu thích sự sang trọng và tiện nghi. - Điểm nổi bật: + Thiết kế hiện đại, phù hợp với nhu cầu sử dụng của gia đình. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu. - Địa điểm xung quanh: + Gần bệnh viện Mắt Sài Gòn, Bệnh viện Đại học Y Dược, và Bệnh viện Y học cổ truyền Bộ Công An. + Công viên Phùng Khoang, Công viên Hồ điều hòa Nhân Chính. Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ Phạm Thị Hằng qua số điện thoại 0982535318

Xem thêm

Liên hệ:

098 253 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

9,6 tỷ

2 PN, 2 WC
69.1 m²
138,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Royal City, Đ. Nguyễn Trãi, P. Thượng Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
PH

Pham Thi Hang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán CH Royal City, 9,6 tỷ VND, 69,1 m2, 2PN, 2WC, giá tốt! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.