Chính chủ bán căn góc R5A 133m2 tầng cao view đẹp.

Ngày đăng: 22/05/2026

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn góc R5A tầng cao view đẹp. Diện tích 133m2, layout 2 phòng ngủ - nguyên bản của cđt. Chủ mới thoải mái thiết kế lại. Nhà view đẹp thoáng, 2 ban công mỗi phòng view đường nguyễn trãi. Có slot đỗ oto. Giá bán 18ty600. Thiện chí cho khách nhanh gọn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 876 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

18,09 tỷ

2 PN, 2 WC
133 m²
136,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Royal City, Đ. Nguyễn Trãi, P. Thượng Đình, Q. Thanh Xuân, Tp. Hà Nội
0

0908765690

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn góc R5A 133m2 tầng cao view đẹp. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.